ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 190.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13684.21 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 1/22
โครงการ มูนลอฟต์ คอนโดมิเนียม (สนามบินน้ำ) | Moon Loft Condominium

นาย สถาพร เจียรนัย
0844152196
2014-11-10 17:22:46.0
เลขที่ประกาศ: 151750
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด MoonLoft@สนามบินน้ำ ราคา2.6 ล้านบาท ราคาต่อรองได้อีก ขายคอนโด 2 ชั้น Built-in ทั้งหลัง 1 ห้อง 2 ห้องน้ำ มีห้องครัว ห้องรับแขก ขนาด 48 ตารางเมตร มีเครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง มีฟิตเนส ที่จอดรถชั้นใต้ดิน อยู่นนทบุรี 48 ใกล้กับกองสลากฯ เดินทางสะดวก ชอบความสงบร่มรื่นที่นี้เลยค่ะ ที่ตั้งโครงการ : ซอยพงษ์สวัสดิ์ 4 (ซอยนนทบุรี 48, ซอยนนทบุรี 52, ซอยรัตนาธิเบศร์ 22) ถนนสนามบินน้ำ (ถนนติวานนท์, ถนนรัตนาธิเบศร์) ตำบลท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี ห่างจากถนนสนามบินน้ำ ประมาณ 400 เมตร และ ห่างจากถนนติวานนท์ ประมาณ 600 เมตร โทร.084-415-2196 ไอซ์ รับจัดทำสินเชื่อ กู้ จัดสรรที่ดิน ที่พักอาศัยทุกระบบ พร้อมดำเนินการติดต่อต่างๆ มีบริการหลังการขาย เรายินดีให้บริการ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
สนามบินน้ำ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
มูนลอฟต์ คอนโดมิเนียม (สนามบินน้ำ) Moon Loft Condominium
มูนลอฟต์ คอนโดมิเนียม (สนามบินน้ำ) | Moon Loft Condominium

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: มูนลอฟต์ คอนโดมิเนียม (สนามบินน้ำ) | Moon Loft Condominium

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ